• head_banner_01

Game da Mu

Game da Mu

Game da Mu

Kayanmuya wuce ingancin ingancin ƙasashen duniya da amincinsu, gami da CE da FDA.Kyakkyawan inganci da samfuran samfuran suna samun babban yabo na abokan cinikin gida da na ƙasashen waje.Muna kuma masana'antar OEM ta shahararren ƙwararren ƙwararrun ƙasashe. A tsawon shekaru, ana fitar da kayayyakinmu zuwa Turai, Amurka, Afirka, kudu maso gabashin Asiya da sauran ƙasashe.

Professionalungiyarmu ta ƙwararru da gaske yana aiki ga kowane abokin ciniki.Yin amincewar ku shine mafi girman ƙwarewa ga sabis ɗin mu.Za mu ci gaba da gabatar da sabbin kayan kasuwa bisa ga buƙatar kasuwa da ke dogaro da samfuran ƙira mai inganci kuma kuyi nasara tare da abokan ciniki.

Anping Shiheng Medical Instruments Co., Ltd.

wani kamfani ne na musamman na likitanci da kayan wasanni wanda ke siyar da kayan aikin likitanci & takalmin motsa jiki.Kamfani yana da nasa masana'anta, wanda ke kewaye da yanki sama da murabba'in mita 12000, sanye take da karatuttukan aiki na kwararru huɗu da sama da ƙwararrun ma'aikatan fasaha 200. Har ila yau, manyan masu ba da tallafi a arewacin China.

Mun sadaukar da kanmu don bunkasawa, samarwa da sayar da kasusuwa, tsaga da kayan gyara da dai sauransu A yayin sabunta tsarinmu, zamu gabatar da kowane irin samfuri. mafi girma.

Wararren R&D team da sadarwar fasaha na dogon lokaci tare da kwararrun masana asibiti masu tabbatar da cewa samfuranmu suna isar da aiki gami da jin dadi a jikin mutum.Kuma samfuranmu sun hada da jerin abubuwa da yawa: goyon bayan wuya, goyon bayan kafada, goyon bayan kugu, goyon bayan gwiwa, goyon bayan idon kafa, takalmin taimakon gaggawa, yatsa dunƙule da sanduna da dai sauransu.

Me yasa Zabi Mu?

1. Tambaya: Shin kamfani ne na gaskiya ko kamfanin kasuwanci?

A: Mu masana'anta ne, kwararre ne wajen samar da takalmin gyaran kafa da na takalmin motsa jiki, shekara 15 ke nan.

za mu iya ba da tabbacin farashinmu na farko ne, Inganci mai inganci da tsada.

2. Tambaya: Ta yaya zan iya yin oda?

A: Kuna iya tuntuɓar kowane mai tallanmu don oda. Da fatan za a ba da cikakkun bayanai game da buƙatunku kamar yadda ya yiwu. Don haka za mu iya aiko muku da tayin a karon farko.

Don zanawa ko ƙarin tattaunawa, yana da kyau a tuntube mu da Skype, TradeManger ko ko WeChat ko QQ ko WhatsApp ko wasu hanyoyi na gaggawa, idan akwai jinkiri.

3. Tambaya: Yaushe zan iya samun farashin?

A: Yawancin lokaci muna faɗi cikin awanni 24 bayan mun sami bincikenku.

4. Tambaya: Shin zaku iya yin zane mana da OEM ODM?

A: Ee. Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙungiya waɗanda ke da ƙwarewar ƙwarewa a ƙirar akwatin kyauta da masana'antu.Ka faɗa mana ra'ayoyinku kuma za mu taimaka don aiwatar da ra'ayinku cikin akwatunan da suka dace.

5. Tambaya: Har yaushe zan iya tsammanin samun samfurin?

A: Bayan ka biya cajin samfurin kuma aika mana fayilolin da aka tabbatar, samfuran za su kasance a shirye don bayarwa cikin kwanaki 1-3. Za a aiko muku da samfuran ta hanzari kuma su isa cikin kwanaki 3-5. za mu iya ba da samfurin don cajin kyauta amma ba ku biyan kuɗin jigilar kaya.

6. Tambaya: Me game da lokacin jagora don samar da taro?

A: Gaskiya, ya dogara da tsari da yawa da kuma lokacin da kuka sanya oda. Alway 10-30 kwanakin dangane da tsari na gaba ɗaya.

7. Tambaya: Mene ne sharuɗɗan isarku?

A: Mun yarda da EXW, FOB, CFR, ClF, da dai sauransu Za ka iya zaɓar ɗayan wanda ya fi dacewa ko sauƙi mai sauƙi a gare ka.

8 Tambaya :. Mene ne hanyar biyan?

A1) Mun yarda da Paypal, T, Wester Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram, da sauransu.

2) ODM, OEM oda, 30% a gaba, daidaita kafin sufuri.

9. Tambaya: Ina aka ɗora masana'antar ku? Ta yaya zan ziyarci can?

A: Kamfaninmu an ɗora a lardin Anping, lardin Hebei na China, kusa da Beijing

10. Tambaya: Ta yaya masana'antar ku ke kula da ingancin iko?

A: Don tabbatar abokin ciniki ya sayi abu mai kyau da sabis daga gare mu.

Kafin umarnin wuri na abokin ciniki, za mu aika da kowane samfurin ga abokin ciniki don amincewa.

Kafin jigilar kaya, ma'aikatan mu na Shiheng Medical zasu duba 1pcs masu inganci ta 1pcs.Quality shine al'adun mu.

Hakanan zamu iya yin haka

1.Real factory da injina da kwararrun ma'aikata

2.Kwararrun ma'aikata a cinikayyar waje, Sabis mai inganci

3.Zamu iya karɓar ƙaramin oda da oda na OEM / ODM

4. Alamar Musamman, alamar wanka, kunshin, katin launi, akwatin launi karɓa.

5. Kwararren mai tsara zane da kwararrun ma'aikata na iya samar da samfur domin ku musamman.

6.High matakin inganci, tare da CE / FDA da takardar shaidar ISO

7.Kamfarar farashi da bayarwa cikin sauri, duk hanyar jigilar kaya an karɓa

8. Hanyar biyan kudi daban, LC, TT, Western Union, Money Gram da paypal

9.Long lokacin garanti da kuma bayan-sale serive

10. Nufin mu ne mu kara girma tare da kwastomomin mu tare